0867.119.339

Thương hiệu:

Module Intel 10GB 850nm SFP+

Module Intel 10GB 850nm

  • Hãng sản xuất: Intel
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Bạn quan tâm Máy Chủ – Linh Kiện Giá Rẻ

KHO SERVER phân phối các dòng máy chủ cũ, máy trạm cũ giá rẻ, linh kiện máy chủ cũ, thiết bị lưu trữ từ các nhà sản xuất hàng đầu thế giới như: dell, Intel, HP, IBM(Lenovo), Supermicro,…Các thiết bị mạng cũ của Cisco, Juniper, HPE, IBM,…

Để biết thêm thông tin chi tiết về các server dell khác vui lòng liên hệ:

Websitehttps://khoserver.com

Hotline0867.119.339

Facebookhttps://www.facebook.com/khomaychu.khoserver

Loading...
Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L

Liên Hệ
Cisco Nexus 3048 Switch (N3K-C3048TP-1GE)

Cisco Nexus 3048 Switch (N3K-C3048TP-1GE)

Liên Hệ
Hot!
Card Mạng Intel X540-T2 Dual Port

Card Mạng Intel X540-T2 Dual Port

3,100,000 
Hot!
Card Mạng Intel I350-T4 Quad Port Network Adapter

Card Mạng Intel I350-T4 Quad Port Network Adapter

2,400,000 
Card Mạng Intel I350-T2 Dual Port

Card Mạng Intel I350-T2 Dual Port

Liên Hệ
Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GE

Switch Cisco Nexus N3K-C3132Q-40GE

Liên Hệ

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module Intel 10GB 850nm SFP+”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867119339