Seagate EXOS 7E2 2TB 512n SATA 6Gbps 7200RPM 3.5in (ST2000NM0008)
Ổ CỨNG HDD SEAGATE 7E2 2TB 512N SATA 3.5IN CHÍNH HÃNG
  • Dung lượng: 2TB
  • Bảo hành chính hãng 36 THÁNG
  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Giá: Liên hệ
SEAGATE EXOS 7E2 2TB 512N SATA 3.5INCH SPECIFICATIONS
Product Type/Brand HDD Seagate
Part Number ST2000NM0008
Capacity 2TB
Interface SATA 6Gbps
Form Factor 3.5 inch
Cache 128 MB
Loading...
Rack SJ - Ổ Cắm Điện Thanh Nguồn PDU
Liên Hệ
Mainboard Supermicro X8DTi-F
Mainboard Supermicro X8DTi-F
Liên Hệ
Mainboard Intel S5520HC
Mainboard Intel S5520HC
Mainboard Intel S2600CO
Mainboard Intel S2600CO
Mainboard Supermicro X8DTE
Mainboard Supermicro X8DTE
Mainboard Supermicro X10DRL-i
Mainboard Supermicro X10DRL-i
CPU Intel Xeon E5-2678 v3 (12C/24T, 30M Cache, 2.50 GHz)
Mainboard Supermicro X9DRi-LN4F
CPU Intel Xeon E5-2620 v1 (6C/12T, 15M Cache, 2.00 GHz)
Đánh giá
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Seagate EXOS 7E2 2TB 512n SATA 6Gbps 7200RPM 3.5in (ST2000NM0008)”